สำหรับคนที่สมัครแล้วให้ไปยืนยันตนทางอีเมล์ลด้วยนะครับ
สำหรับคนที่สมัครแล้วให้ไปยืนยันตนทางอีเมล์ลด้วยนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

stepการเล่นโจรเบื้องต้น

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
highdekinw
ขั้นแรก
ขั้นแรก

stepการเล่นโจรเบื้องต้น Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: stepการเล่นโจรเบื้องต้น   stepการเล่นโจรเบื้องต้น EmptyWed Dec 09, 2009 10:23 pm

ก่อนที่จะไปดูสเต็ปการเล่นมาดูสกิวที่ควรมีกันก่อนดีกว่าคับ
1.air-combo lauch เอาไว้งัดมอนเตอร์ให้ลอยขึ้นไปในอากาศ(อัพไว้ให้แล้ว)
2.arial frenzzy เป็นสกิวปั่นมอนสเตอร์ที่ลอยอยู่บนอากาศคับ(แรงมาก)
3.cut down เป็นสกิวฟาดแขนลงพื้อนโจมตีมอนสเตอร์ที่อยู่ที่พื้นทั้งยืนและนอน(สกิวนี้ควรอัพให้LV3ขี้นไป)
สเต็ปคอมโบครับ
1.ก่อนอื่นให้วิง่เข้าไปยังฝูงมอนสเตอร์แล้วกดโจมตีทำมะดา1ทีให้เสียจังหวะ
2.ตามด้วยกด air-combo lauch ต่ออย่างรวดเร็วเพื่องัดให้มอนสเตอร์ลอยขึ้นไปในอากาศคับ
3.กระโดดตามขึ้นไปพร้อมกดโจมตีค้าง(โจมตีค้างกลางอากาศจะเป็นการใช้ arial frenzy)
*กดทิ้งไว้อย่าปล่อยจนกว่าเราจะตกลงมาเองนะคับ
4.พอเราถึงพื้อนกดกระโดด1ทีแล้วใช้สกิว cut downจะเป็นการส่งมอนสเตอร์ขึ้นไปในอากาศอีกรอบคับ
5.ทำตามข้อ3กับข้อ4ไปเรื่อยๆจนมอนสเตอ์ตายหมดคับ
ทีนี้เราจะสามารถตีมอนสเตอร์ได้ฟรีๆโดยมีมันทำอะไรเราไม่ได้เลย(ยกเว้นตัวยิงไกลต่างๆที่เข้ามาเจือก)
ขอให้ทุกคนสนุกนะคับ
บายคับ

แก้ไขล่าสุดโดย highdekinw เมื่อ Wed Dec 16, 2009 7:48 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
highdekinw
ขั้นแรก
ขั้นแรก

stepการเล่นโจรเบื้องต้น Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: stepการเล่นโจรเบื้องต้น   stepการเล่นโจรเบื้องต้น EmptyWed Dec 09, 2009 10:25 pm

ใครมีสเต็ปอาเชอมาแบ่งปันกานมั่ง
อยากรุสเต็ปอาเชออะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

stepการเล่นโจรเบื้องต้น
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1